Chủ Nhật, 05/07/2026

Trực tiếp kết quả Alianza FC Valledupar vs Deportivo Pereira hôm nay 20-07-2025

Giải VĐQG Colombia - CN, 20/7

Kết thúc

Alianza FC Valledupar

Alianza FC Valledupar

1 : 0

Deportivo Pereira

Deportivo Pereira

Hiệp một: 1-0
CN, 04:10 20/07/2025
Vòng 2 - VĐQG Colombia
Estadio Armando Maestre Pavajeau
 
Felipe Pardo (Kiến tạo: Kalazan Suarez)
28
(og) Julian Bazan
32
(VAR check)
35
Edwin Velasco
45+2'
Darwin Quintero (Thay: Julian Bazan)
52
Samy Jr Merheg (Thay: Marco Perez)
52
Edwin Torres
62
Fabian Mosquera (Thay: Jair Castillo)
65
Jesus Munoz (Thay: Edwin Torres)
65
Ruben Manjarres (Thay: Jose Carlos Munoz Mejia)
74
Mayer Gil (Thay: Felipe Pardo)
74
Jordy Joao Monroy Ararat (Thay: Eber Moreno)
75
Jhon Largacha (Thay: Gustavo Torres)
75
Kelvin Osorio
78
Omar Albornoz (Thay: Yuber Quinones)
79
Jesus Antonio Figueroa Olaya (Thay: Ayron Del Valle)
80
Omar Albornoz
84
Fabian Mosquera
90+4'

Thống kê trận đấu Alianza FC Valledupar vs Deportivo Pereira

số liệu thống kê
Alianza FC Valledupar
Alianza FC Valledupar
Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
52 Kiểm soát bóng 48
1 Sút trúng đích 3
4 Sút không trúng đích 1
5 Phạt góc 7
8 Việt vị 2
10 Phạm lỗi 10
2 Thẻ vàng 3
0 Thẻ đỏ 0
3 Thủ môn cản phá 1
15 Ném biên 17
0 Chuyền dài 0
0 Cú sút bị chặn 1
11 Phát bóng 7

Diễn biến Alianza FC Valledupar vs Deportivo Pereira

Tất cả (129)
90+5'

Quả phạt góc được trao cho Pereira.

90+4' Tại Estadio Armando Maestre Pavajeau, Fabian Mosquera đã bị phạt thẻ vàng cho đội nhà.

Tại Estadio Armando Maestre Pavajeau, Fabian Mosquera đã bị phạt thẻ vàng cho đội nhà.

90+4'

Tại Valledupar, một quả đá phạt đã được trao cho đội khách.

90+3'

Diego Ulloa Angulo ra hiệu cho Pereira hưởng một quả đá phạt ở phần sân nhà.

90+2'

Alianza FC Valledupar được hưởng một quả đá phạt ở phần sân nhà.

90+1'

Pereira được trọng tài Diego Ulloa Angulo trao một quả phạt góc.

90+1'

Phạt góc được trao cho Pereira.

90'

Ném biên cho Pereira gần khu vực 16m50.

89'

Pereira được trọng tài Diego Ulloa Angulo trao một quả phạt góc.

88'

Ném biên cho Pereira ở phần sân của Alianza FC Valledupar.

87'

Quả phát bóng lên cho Alianza FC Valledupar tại Estadio Armando Maestre Pavajeau.

86'

Ném biên cho Alianza FC Valledupar ở phần sân nhà.

85'

Samy Jr Merheg của Pereira nhắm trúng đích nhưng không thành công.

85'

Diego Ulloa Angulo ra hiệu cho Pereira được hưởng đá phạt ngay ngoài khu vực của Alianza FC Valledupar.

84' Omar Albornoz của Pereira đã bị Diego Ulloa Angulo cảnh cáo và nhận thẻ vàng đầu tiên.

Omar Albornoz của Pereira đã bị Diego Ulloa Angulo cảnh cáo và nhận thẻ vàng đầu tiên.

84'

Đội chủ nhà được hưởng quả phát bóng lên tại Valledupar.

83'

Diego Ulloa Angulo ra hiệu cho Pereira được hưởng đá phạt.

82'

Diego Ulloa Angulo trao cho Alianza FC Valledupar một quả phát bóng lên.

82'

Pereira được hưởng phạt góc.

80'

Diego Ulloa Angulo trao cho Pereira một quả phát bóng lên.

80'

Alianza FC Valledupar được hưởng phạt góc do Diego Ulloa Angulo trao.

Đội hình xuất phát Alianza FC Valledupar vs Deportivo Pereira

Alianza FC Valledupar: Juan Camilo Chaverra (12), Kalazan Suarez (22), Yilson Rosales (60), Pedro Franco (5), John Garcia (18), Jair Castillo (7), Jose Carlos Munoz Mejia (10), Luis Perez (19), Ayron Del Valle (77), Felipe Pardo (17), Edwin Torres (29)

Deportivo Pereira: Salvador Ichazo (1), Jose Moya (3), Santiago Andres Aguilar Murillo (15), Julian Bazan (34), Eber Moreno (16), Edwin Velasco (31), Victor Mejia (6), Kelvin Osorio (33), Yuber Quinones (13), Marco Perez (18), Gustavo Torres (17)

Thay người
65’
Jair Castillo
Fabian Mosquera
52’
Marco Perez
Samy Jr Merheg
65’
Edwin Torres
Jesus Munoz
52’
Julian Bazan
Darwin Quintero
74’
Felipe Pardo
Mayer Gil
75’
Eber Moreno
Jordy Joao Monroy Ararat
74’
Jose Carlos Munoz Mejia
Ruben Manjarres
75’
Gustavo Torres
Jhon Largacha
80’
Ayron Del Valle
Jesus Antonio Figueroa Olaya
79’
Yuber Quinones
Omar Albornoz
Cầu thủ dự bị
Mayer Gil
Juan David Rios
Carlos Lucumi
Omar Albornoz
Ruben Manjarres
Ederson Moreno Ramirez
Fabian Mosquera
Jordy Joao Monroy Ararat
Charly Villegas
Adrian Estacio
Sergio Andres Aponza Cantoni
Jhon Largacha
Jesus Munoz
Samy Jr Merheg
Jesus Antonio Figueroa Olaya
Darwin Quintero
Johan Wallens Otalvaro
Franklin Mosquera

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

VĐQG Colombia

Thành tích gần đây Alianza FC Valledupar

Cúp quốc gia Colombia
25/05 - 2026
VĐQG Colombia
04/05 - 2026
27/04 - 2026
13/04 - 2026

Thành tích gần đây Deportivo Pereira

Cúp quốc gia Colombia
27/05 - 2026
VĐQG Colombia
04/05 - 2026
19/04 - 2026
11/04 - 2026
03/04 - 2026

Bảng xếp hạng VĐQG Colombia

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Aguilas Doradas RionegroAguilas Doradas Rionegro000000
2Alianza FC ValleduparAlianza FC Valledupar000000
3America de CaliAmerica de Cali000000
4Atletico NacionalAtletico Nacional000000
5BucaramangaBucaramanga000000
6CD JaguaresCD Jaguares000000
7Chico FCChico FC000000
8CucutaCucuta000000
9Deportivo CaliDeportivo Cali000000
10Deportivo PastoDeportivo Pasto000000
11Deportivo PereiraDeportivo Pereira000000
12Fortaleza FCFortaleza FC000000
13Independiente MedellinIndependiente Medellin000000
14Internacional de BogotaInternacional de Bogota000000
15Atletico JuniorAtletico Junior000000
16Llaneros FCLlaneros FC000000
17MillonariosMillonarios000000
18Once CaldasOnce Caldas000000
19Santa FeSanta Fe000000
20TolimaTolima000000
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow