Chủ Nhật, 05/07/2026

Trực tiếp kết quả Cheltenham Town vs Newport County hôm nay 18-04-2026

Giải Hạng 4 Anh - Th 7, 18/4

Kết thúc

Cheltenham Town

Cheltenham Town

1 : 0

Newport County

Newport County

Hiệp một: 0-0
T7, 21:00 18/04/2026
Vòng 44 - Hạng 4 Anh
The EV Charger Points Stadium
 
Matthew Baker
16
Arkell Jude-Boyd (Thay: Robbie Cundy)
42
Mo Faal (Thay: Josh Davison)
46
Jake Bickerstaff (Thay: Harry Ashfield)
57
George Miller (Thay: Jordan Thomas)
57
Harrison Biggins
62
Cameron Evans
68
Michael Spellman (Thay: Nathaniel Opoku)
71
Cole Deeming (Thay: Ryan Broom)
81
George Miller (Kiến tạo: Mo Faal)
82
James Crole
84
Cole Jarvis (Thay: Ben Lloyd)
85
Bobby Kamwa (Thay: Cameron Evans)
85
Isaac Hutchinson
90+2'

Thống kê trận đấu Cheltenham Town vs Newport County

số liệu thống kê
Cheltenham Town
Cheltenham Town
Newport County
Newport County
56 Kiểm soát bóng 44
4 Sút trúng đích 3
3 Sút không trúng đích 9
2 Phạt góc 8
2 Việt vị 2
9 Phạm lỗi 13
1 Thẻ vàng 4
0 Thẻ đỏ 0
3 Thủ môn cản phá 3
34 Ném biên 29
3 Chuyền dài 5
1 Cú sút bị chặn 5
10 Phát bóng 5

Diễn biến Cheltenham Town vs Newport County

Tất cả (33)
90+2' Thẻ vàng cho Isaac Hutchinson.

Thẻ vàng cho Isaac Hutchinson.

85'

Cameron Evans rời sân và được thay thế bởi Bobby Kamwa.

85'

Ben Lloyd rời sân và được thay thế bởi Cole Jarvis.

84' Thẻ vàng cho James Crole.

Thẻ vàng cho James Crole.

82'

Mo Faal đã kiến tạo cho bàn thắng.

82' V À A A O O O - George Miller ghi bàn!

V À A A O O O - George Miller ghi bàn!

81'

Ryan Broom rời sân và được thay thế bởi Cole Deeming.

71'

Nathaniel Opoku rời sân và được thay thế bởi Michael Spellman.

68' Thẻ vàng cho Cameron Evans.

Thẻ vàng cho Cameron Evans.

62' Thẻ vàng cho Harrison Biggins.

Thẻ vàng cho Harrison Biggins.

57'

Jordan Thomas rời sân và được thay thế bởi George Miller.

57'

Harry Ashfield rời sân và được thay thế bởi Jake Bickerstaff.

46'

Josh Davison rời sân và được thay thế bởi Mo Faal.

46'

Hiệp hai đã bắt đầu.

45+4'

Trận đấu kết thúc! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

42'

Robbie Cundy rời sân và được thay thế bởi Arkell Jude-Boyd.

16' Thẻ vàng cho Matthew Baker.

Thẻ vàng cho Matthew Baker.

16'

Ryan Broom (Cheltenham Town) giành được một quả đá phạt ở phần sân phòng ngự.

15'

Ryan Delaney (Newport County) phạm lỗi.

15'

Josh Davison (Cheltenham Town) giành được một quả đá phạt ở phần sân tấn công.

13'

Cú sút bằng chân phải của Jordan Thomas (Cheltenham Town) từ phía bên phải vòng sáu mét bị Jordan Wright (Newport County) cản phá ở trung tâm khung thành. Được kiến tạo bởi Josh Davison.

Đội hình xuất phát Cheltenham Town vs Newport County

Cheltenham Town (4-3-3): Joseph David Day (1), Jonathan Tomkinson (27), James Wilson (5), Robbie Cundy (6), George Nurse (21), Harry Ashfield (4), Luke Young (8), Isaac Hutchinson (23), Ryan Broom (14), Josh Davison (9), Jordan Thomas (11)

Newport County (4-2-3-1): Jordan Wright (28), Liam Shephard (18), Matthew Baker (4), Ryan Delaney (23), Lee Thomas Jenkins (15), Cameron Evans (2), Sven Sprangler (5), Ben Lloyd (20), Harrison Biggins (10), James Crole (16), Nathaniel Opoku (24)

Cheltenham Town
Cheltenham Town
4-3-3
1
Joseph David Day
27
Jonathan Tomkinson
5
James Wilson
6
Robbie Cundy
21
George Nurse
4
Harry Ashfield
8
Luke Young
23
Isaac Hutchinson
14
Ryan Broom
9
Josh Davison
11
Jordan Thomas
24
Nathaniel Opoku
16
James Crole
10
Harrison Biggins
20
Ben Lloyd
5
Sven Sprangler
2
Cameron Evans
15
Lee Thomas Jenkins
23
Ryan Delaney
4
Matthew Baker
18
Liam Shephard
28
Jordan Wright
Newport County
Newport County
4-2-3-1
Thay người
42’
Robbie Cundy
Arkell Jude-Boyd
71’
Nathaniel Opoku
Michael Spellman
46’
Josh Davison
Mo Faal
85’
Cameron Evans
Bobby Kamwa
57’
Harry Ashfield
Jake Bickerstaff
85’
Ben Lloyd
Cole Jarvis
57’
Jordan Thomas
George Miller
81’
Ryan Broom
Cole Deeming
Cầu thủ dự bị
Mamadou Diallo
Shaun MacDonald
Arkell Jude-Boyd
Ciaran Brennan
Cole Deeming
Bobby Kamwa
Josh Martin
Matt Smith
Jake Bickerstaff
Thomas Davies
George Miller
Michael Spellman
Mo Faal
Cole Jarvis

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 4 Anh
22/02 - 2025
18/10 - 2025
18/04 - 2026

Thành tích gần đây Cheltenham Town

Hạng 4 Anh
02/05 - 2026
25/04 - 2026
22/04 - 2026
18/04 - 2026
15/04 - 2026
11/04 - 2026
06/04 - 2026
03/04 - 2026
21/03 - 2026
18/03 - 2026

Thành tích gần đây Newport County

Hạng 4 Anh
02/05 - 2026
25/04 - 2026
18/04 - 2026
11/04 - 2026
06/04 - 2026
03/04 - 2026
28/03 - 2026
21/03 - 2026
18/03 - 2026
14/03 - 2026

Bảng xếp hạng Hạng 4 Anh

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Accrington StanleyAccrington Stanley000000
2BarnetBarnet000000
3Bristol RoversBristol Rovers000000
4Cheltenham TownCheltenham Town000000
5ChesterfieldChesterfield000000
6Colchester UnitedColchester United000000
7Crawley TownCrawley Town000000
8Crewe AlexandraCrewe Alexandra000000
9Exeter CityExeter City000000
10Fleetwood TownFleetwood Town000000
11GillinghamGillingham000000
12Grimsby TownGrimsby Town000000
13Newport CountyNewport County000000
14Northampton TownNorthampton Town000000
15Oldham AthleticOldham Athletic000000
16Port ValePort Vale000000
17RochdaleRochdale000000
18Rotherham UnitedRotherham United000000
19Salford CitySalford City000000
20Shrewsbury TownShrewsbury Town000000
21Swindon TownSwindon Town000000
22Tranmere RoversTranmere Rovers000000
23WalsallWalsall000000
24York CityYork City000000
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow