Chủ Nhật, 05/07/2026

Trực tiếp kết quả Swindon Town vs Accrington Stanley hôm nay 18-04-2026

Giải Hạng 4 Anh - Th 7, 18/4

Kết thúc

Swindon Town

Swindon Town

2 : 2

Accrington Stanley

Accrington Stanley

Hiệp một: 2-1
T7, 18:30 18/04/2026
Vòng 44 - Hạng 4 Anh
County Ground
 
Josh Woods
1
Ollie Palmer (Kiến tạo: Jake Batty)
18
Aaron Drinan
20
Charlie Brown (Thay: Freddie Sass)
26
James Scanlon (Thay: Thomas Wilson-Brown)
58
Darren Oldaker (Thay: Junior Hoilett)
58
Liam Coyle
63
Paddy Madden (Thay: Isaac Sinclair)
72
Joel McGregor (Thay: Joe Snowdon)
77
Billy Bodin (Thay: Ollie Clarke)
78
Fletcher Holman (Thay: Ollie Palmer)
78
Luke Butterfield
90+2'

Thống kê trận đấu Swindon Town vs Accrington Stanley

số liệu thống kê
Swindon Town
Swindon Town
Accrington Stanley
Accrington Stanley
33 Kiểm soát bóng 67
6 Sút trúng đích 7
1 Sút không trúng đích 3
5 Phạt góc 6
0 Việt vị 4
7 Phạm lỗi 6
0 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 0
5 Thủ môn cản phá 4
35 Ném biên 28
3 Chuyền dài 3
1 Cú sút bị chặn 1
6 Phát bóng 6

Diễn biến Swindon Town vs Accrington Stanley

Tất cả (22)
90+3'

Vậy là hết giờ! Trọng tài đã thổi còi kết thúc trận đấu.

90+2' V À A A O O O - Luke Butterfield đã ghi bàn!

V À A A O O O - Luke Butterfield đã ghi bàn!

90+2' V À A A O O O - [cầu thủ1] đã ghi bàn!

V À A A O O O - [cầu thủ1] đã ghi bàn!

78'

Ollie Palmer rời sân và được thay thế bởi Fletcher Holman.

78'

Ollie Clarke rời sân và được thay thế bởi Billy Bodin.

77'

Joe Snowdon rời sân và được thay thế bởi Joel McGregor.

72'

Isaac Sinclair rời sân và được thay thế bởi Paddy Madden.

63' Thẻ vàng cho Liam Coyle.

Thẻ vàng cho Liam Coyle.

58'

Junior Hoilett rời sân và được thay thế bởi Darren Oldaker.

58'

Thomas Wilson-Brown rời sân và được thay thế bởi James Scanlon.

46'

Hiệp hai đã bắt đầu.

45+6'

Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc hiệp một.

26'

Freddie Sass rời sân và được thay thế bởi Charlie Brown.

20' V À A A O O O - Aaron Drinan đã ghi bàn!

V À A A O O O - Aaron Drinan đã ghi bàn!

18'

Jake Batty đã kiến tạo cho bàn thắng.

18' V À A A O O O - Ollie Palmer đã ghi bàn!

V À A A O O O - Ollie Palmer đã ghi bàn!

18' V À A A O O O - [player1] đã ghi bàn!

V À A A O O O - [player1] đã ghi bàn!

14' V À A A O O O - [player1] đã ghi bàn!

V À A A O O O - [player1] đã ghi bàn!

1' V À A A O O O - Josh Woods ghi bàn!

V À A A O O O - Josh Woods ghi bàn!

Trọng tài bắt đầu trận đấu.

Hiệp một bắt đầu.

Đội hình xuất phát Swindon Town vs Accrington Stanley

Swindon Town (3-4-2-1): Connor Ripley (1), Filozofe Mabete (3), Jamie Knight-Lebel (22), Thomas Wilson-Brown (16), Joe Snowdon (19), Ollie Clarke (8), Aidan Borland (25), Jake Batty (26), Aaron Drinan (23), Junior Hoilett (30), Ollie Palmer (28)

Accrington Stanley (5-3-2): Oliver Wright (13), Donald Love (2), Connor O'Brien (38), Farrend Rawson (5), Devon Matthews (17), Freddie Sass (3), Liam Coyle (6), Luke Butterfield (24), Shaun Whalley (7), Isaac Sinclair (11), Josh Woods (39)

Swindon Town
Swindon Town
3-4-2-1
1
Connor Ripley
3
Filozofe Mabete
22
Jamie Knight-Lebel
16
Thomas Wilson-Brown
19
Joe Snowdon
8
Ollie Clarke
25
Aidan Borland
26
Jake Batty
23
Aaron Drinan
30
Junior Hoilett
28
Ollie Palmer
39
Josh Woods
11
Isaac Sinclair
7
Shaun Whalley
24
Luke Butterfield
6
Liam Coyle
3
Freddie Sass
17
Devon Matthews
5
Farrend Rawson
38
Connor O'Brien
2
Donald Love
13
Oliver Wright
Accrington Stanley
Accrington Stanley
5-3-2
Thay người
58’
Thomas Wilson-Brown
James Scanlon
26’
Freddie Sass
Charlie Brown
58’
Junior Hoilett
Darren Oldaker
72’
Isaac Sinclair
Paddy Madden
77’
Joe Snowdon
Joel McGregor
78’
Ollie Palmer
Fletcher Holman
78’
Ollie Clarke
Billy Bodin
Cầu thủ dự bị
Lewis Ward
Michael Kelly
James Scanlon
Paddy Madden
Fletcher Holman
Charlie Brown
Michael Olakigbe
Dan Martin
Billy Bodin
Charlie David Hall
Joel McGregor
Seamus Conneely
Darren Oldaker
Finlay Tunstall

Thành tích đối đầu

Thành tích đối đầu

Hạng 4 Anh
Cúp FA
30/11 - 2024
Hạng 4 Anh
18/10 - 2025
18/04 - 2026

Thành tích gần đây Swindon Town

Hạng 4 Anh
02/05 - 2026
25/04 - 2026
18/04 - 2026
11/04 - 2026
06/04 - 2026
03/04 - 2026
28/03 - 2026
21/03 - 2026
18/03 - 2026
14/03 - 2026

Thành tích gần đây Accrington Stanley

Hạng 4 Anh
25/04 - 2026
18/04 - 2026
11/04 - 2026
06/04 - 2026
28/03 - 2026
21/03 - 2026
18/03 - 2026

Bảng xếp hạng Hạng 4 Anh

TTĐộiTrậnThắngHòaBạiHSĐiểm5 trận gần nhất
1Accrington StanleyAccrington Stanley000000
2BarnetBarnet000000
3Bristol RoversBristol Rovers000000
4Cheltenham TownCheltenham Town000000
5ChesterfieldChesterfield000000
6Colchester UnitedColchester United000000
7Crawley TownCrawley Town000000
8Crewe AlexandraCrewe Alexandra000000
9Exeter CityExeter City000000
10Fleetwood TownFleetwood Town000000
11GillinghamGillingham000000
12Grimsby TownGrimsby Town000000
13Newport CountyNewport County000000
14Northampton TownNorthampton Town000000
15Oldham AthleticOldham Athletic000000
16Port ValePort Vale000000
17RochdaleRochdale000000
18Rotherham UnitedRotherham United000000
19Salford CitySalford City000000
20Shrewsbury TownShrewsbury Town000000
21Swindon TownSwindon Town000000
22Tranmere RoversTranmere Rovers000000
23WalsallWalsall000000
24York CityYork City000000
  • T Thắng
  • H Hòa
  • B Bại
Theo Thể thao & Văn hóa
top-arrow